ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญลพ.เปิ่น ปี๑๙ (บล็อค พ.ขีด)  (อ่าน 3649 ครั้ง)

ออฟไลน์ กวงเจา

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ 2
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
เหรียญลพ.เปิ่น ปี๑๙ (บล็อค พ.ขีด)
« เมื่อ: 25 เมษายน 2013 01:36:04 »
รบกวนติ-ชม เหรียญนี้ให้ด้วยครับศิษย์ที่รักเคารพทุกท่าน
ผมเพิ่งได้มาใหม่หมาดๆ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ neung

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ 1
Re: เหรียญลพ.เปิ่น ปี๑๙ (บล็อค พ.ขีด)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 เมษายน 2013 08:23:33 »
ส่วนตัวดูไม่เป็น แต่ชอบนะครับ
รอผู้รู้ครับ ขอให้โชคดี

ออฟไลน์ Chok_Paisal

• Sr. Member
  • พลังน้ำใจ 55
  • คิดดี พูดดี ทำดี บูชาครูอาจารย์
Re: เหรียญลพ.เปิ่น ปี๑๙ (บล็อค พ.ขีด)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 เมษายน 2013 10:35:43 »
ส่วนตัวผม ดูไม่เป็นเหมือนกันครับ ไม่ใช่เซียน ...แต่เห็นแล้วชอบ  ดูดี สวยคม ผมว่าแท้ชัดๆ เลยครับ....ว่าแต่บูชามาคงไม่น้อย ใช่ไหมครับท่านกวงเจา..ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ กวงเจา

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ 2
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 เมษายน 2013 11:55:11 »
ขอบคุณครับทุกท่าน
กระเป๋าแบนเลยจ้าพี่โชคตอนนี้ 555  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2013 12:04:17 โดย กวงเจา »

ออฟไลน์ ruguest93

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2014 08:20:21 »

พี่กวงเจา....ถามหน่อย....เหรียญลงยา๒๕๑๙ พอทราบจำนวนสร้างแต่ละสี เหลือง/น้ำเงิน/แดง....ไหมครับ...และราคาเล่นหาปัจจุบันแต่ละสีเท่าไหร่...ครับ
เหรียญ๒๕๑๙ทองแดง แบบไม่จารกับแบบมีจารราคาเท่าไหร่ครับ ต่างกันแยะไหม
เหรียญนะวะ๒๕๑๙สร้างกี่เหรียญ ปัจจุบันราคาเท่าไหร้...ครับ
ขออนุญาติรบกวนข้อมูลความรู้หน่อยครับ